ยินดีตอนรับสมาชิคใหม่และเก่าทุกท่านคับ

ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» [b]กระเกียมีปัญหา หมุดได้รอบตัว เกียไปค้างอยู่เกียสี่กลับเกือบไม่ถึงบ้าน[/b]
Tue 19 Jul 2016, 6:40 pm by CHAIUDON

» สมาชิกเก่าเข้ามารายงานตัวครับ
Tue 19 Jul 2016, 6:10 pm by CHAIUDON

» รายงานตัวครับ
Wed 25 Nov 2015, 11:46 am by enta

» ปัญหา Mechatronic ของ เกียร์ DSG
Wed 18 Nov 2015, 2:33 pm by tunnnnnn

» ผมซื้อ skoda yeti มา เมื่อ 22ธันวาคม 2555 ยังเปลี่ยนป้ายขาวไม่ได้เลยครับ
Mon 12 Oct 2015, 1:39 am by tunnnnnn

» แร็คพวงมาลัย + ปั้มโซล่า skoda fabia 6y 1.9 sdi
Fri 02 Oct 2015, 4:26 pm by Thenu

» 2003 SKODA Fabia 1.9TDI ดีเซล เทอร์โบ1900ccเกียร์ธรรมดาเครื่องดีสีสวยช่วงล่างแน่นพร้อมใช้ทุกอย่างราคาสุดคุ้ม145000
Tue 29 Sep 2015, 9:06 am by tanuspon

» ถ้า ติดฟิลม์บานหน้า 60 ขับกลางคืนจะมองเห็นชัดไหม
Sun 30 Aug 2015, 8:53 pm by chaiyo518

» Skoda octavia van ค่า manternance แพงงมากไหมครับ
Sun 30 Aug 2015, 8:51 pm by chaiyo518

Affiliates
free forum

You are not connected. Please login or register

สมาชิกใหม่มารายงานตัวครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

WHITE ANT

สโกด้าน้องใหม่
กำลังจะซื้อ fabia rs 1.4 tsi มือสองครับประมาณต้นปีหน้า เลยเข้ามาฝากเนื้อฝากตัวไว้ก่อนครับหาความรู้ต่างๆ ไปเรื่อยๆ รวมทั้ง เรื่องการซ่อมดูแลรักษารถด้วยครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ Very Happy

ดูข้อมูลส่วนตัว

aoddy

สโกด้าพี่ใหญ่
สโกด้าพี่ใหญ่
ซื้อที่ไหนครับ

WHITE ANT

aoddy พิมพ์ว่า:ซื้อที่ไหนครับ
ซื้อต่อจากคนรู้จักครับ เคยได้ลองขับแล้วชอบมาก เลยเกิดกิเลส 55 รูปร่างมันก็น่ารักดีด้วย โดนใจมากครับ แต่ยังกังวลเรื่องอะไหล่นิดหน่อย พี่บอกว่าสั่งเอาทางเนตได้บ้าง และก็อยากทราบว่าอู่ที่ซ่อมเก่งๆ ซ่อมแล้วจบอ่ะครับ เห็นบางกระทู้บอกว่าศูนย์บางอาการก็ซ่อมไม่จบครับ แต่เรื่องสมรรถนะและลองขับแล้วยอมรับว่าดีมากๆ ครับ เลยอยากหาความรู้เรื่องต่างๆ เอาไว้บ้าง ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ มีข้อแนะนำประการใด รบกวนแนะนำด้วยครับ

Thiradej

มี superb 2013 ครับ ใช้มาปีกว่าแล้ว. กำลังมองๆ fabia rs อยู่ ขอศึกษาหน่อยครับ

Ake31

เกิดมาเพื่อสโกด้า
เกิดมาเพื่อสโกด้า
ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ ไม่ทราบว่าอยู่ใน กทม. หรือเปล่าครับ?

Tha10050

ผู้รอบรู้เรื่องสโกด้า
ผู้รอบรู้เรื่องสโกด้า
Fabia RS สีขาว (ตามชื่อ white ant เจ้ามดขาว) รึป่าวครับ อิอิ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]