ต้องการซื้อ SKODA หลายรุ่นครับ 1600x110

Join the forum, it's quick and easy

ต้องการซื้อ SKODA หลายรุ่นครับ 1600x110
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ยินดีตอนรับสมาชิคใหม่และเก่าทุกท่านคับ

ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» ขายล้อ skoda 15" 5รู100 กว้าง 6 et 40 ติดยางเก่า
ต้องการซื้อ SKODA หลายรุ่นครับ EmptyFri 22 Sep 2017, 4:02 pm by seahorse

» [b]กระเกียมีปัญหา หมุดได้รอบตัว เกียไปค้างอยู่เกียสี่กลับเกือบไม่ถึงบ้าน[/b]
ต้องการซื้อ SKODA หลายรุ่นครับ EmptyTue 19 Jul 2016, 6:40 pm by CHAIUDON

» สมาชิกเก่าเข้ามารายงานตัวครับ
ต้องการซื้อ SKODA หลายรุ่นครับ EmptyTue 19 Jul 2016, 6:10 pm by CHAIUDON

» รายงานตัวครับ
ต้องการซื้อ SKODA หลายรุ่นครับ EmptyWed 25 Nov 2015, 11:46 am by enta

» ปัญหา Mechatronic ของ เกียร์ DSG
ต้องการซื้อ SKODA หลายรุ่นครับ EmptyWed 18 Nov 2015, 2:33 pm by tunnnnnn

» ผมซื้อ skoda yeti มา เมื่อ 22ธันวาคม 2555 ยังเปลี่ยนป้ายขาวไม่ได้เลยครับ
ต้องการซื้อ SKODA หลายรุ่นครับ EmptyMon 12 Oct 2015, 1:39 am by tunnnnnn

» แร็คพวงมาลัย + ปั้มโซล่า skoda fabia 6y 1.9 sdi
ต้องการซื้อ SKODA หลายรุ่นครับ EmptyFri 02 Oct 2015, 4:26 pm by Thenu

» 2003 SKODA Fabia 1.9TDI ดีเซล เทอร์โบ1900ccเกียร์ธรรมดาเครื่องดีสีสวยช่วงล่างแน่นพร้อมใช้ทุกอย่างราคาสุดคุ้ม145000
ต้องการซื้อ SKODA หลายรุ่นครับ EmptyTue 29 Sep 2015, 9:06 am by tanuspon

» ถ้า ติดฟิลม์บานหน้า 60 ขับกลางคืนจะมองเห็นชัดไหม
ต้องการซื้อ SKODA หลายรุ่นครับ EmptySun 30 Aug 2015, 8:53 pm by chaiyo518

Affiliates
free forum

You are not connected. Please login or register

ต้องการซื้อ SKODA หลายรุ่นครับ

3 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

som_som

สโกด้ารุ่นใหญ่

1. Fabia 1.9 ปี 2002 ถึงปีไหนก็ได้ครับ สภาพเดิมๆนะครับไม่แต่ง
2. Fabia โฉมปัจจุบัน ตัวธรรมดา
3. Faia โฉม Ambient
4. Fabia VRS
5. Superb โฉมปัจจุบัน
โพสทิ้งไว้ได้เลยครับ
ถ้าถูกใจซื้อคันไหนซื้อคันเดียวพอครับ ตังหมด Exclamation

Ake31

Ake31
เกิดมาเพื่อสโกด้า

ตัวสุดท้าย ขนาดใหญ่ ราคาแพงกว่าเค้าเลยนะครับ / ถ้าเอามันส์ผมว่า Fabia VRS แจ่มสุด ยังกับขับ F1

som_som

จริงๆอยากได้superbสักเก้าแสนแหล่มเลยอิอิ

Ake31

Ake31

som_som พิมพ์ว่า:จริงๆอยากได้superbสักเก้าแสนแหล่มเลยอิอิ
โฉมใหม่คงเป็นไปได้ยากกับราคานั้นครับ รถป้ายแดงออกห้างก็สองล้านแล้ว

som_som

ราคาเก้าแสนตอนนี้ขายได้ก็บุญแล้วครับ
ถามว่าขายไปได้กี่คันแล้วดีกว่าครับรุ่นนี้
มือสองลองลงขายสักล้านห้าผมว่าเป็นหมันแน่
โอเปิล
ซาบ
Jeep
อย่าให้รถดีๆต้องตายจากไป

sui

sui

som_som พิมพ์ว่า:จริงๆอยากได้superbสักเก้าแสนแหล่มเลยอิอิ
ถ้าหาได้ช่วยบอกหน่อยนะครับ

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]