รวมตัวคนยังไม่ได้ป้ายทะเบียน 1600x110

Join the forum, it's quick and easy

รวมตัวคนยังไม่ได้ป้ายทะเบียน 1600x110
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ยินดีตอนรับสมาชิคใหม่และเก่าทุกท่านคับ

ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» ขายล้อ skoda 15" 5รู100 กว้าง 6 et 40 ติดยางเก่า
รวมตัวคนยังไม่ได้ป้ายทะเบียน EmptyFri 22 Sep 2017, 4:02 pm by seahorse

» [b]กระเกียมีปัญหา หมุดได้รอบตัว เกียไปค้างอยู่เกียสี่กลับเกือบไม่ถึงบ้าน[/b]
รวมตัวคนยังไม่ได้ป้ายทะเบียน EmptyTue 19 Jul 2016, 6:40 pm by CHAIUDON

» สมาชิกเก่าเข้ามารายงานตัวครับ
รวมตัวคนยังไม่ได้ป้ายทะเบียน EmptyTue 19 Jul 2016, 6:10 pm by CHAIUDON

» รายงานตัวครับ
รวมตัวคนยังไม่ได้ป้ายทะเบียน EmptyWed 25 Nov 2015, 11:46 am by enta

» ปัญหา Mechatronic ของ เกียร์ DSG
รวมตัวคนยังไม่ได้ป้ายทะเบียน EmptyWed 18 Nov 2015, 2:33 pm by tunnnnnn

» ผมซื้อ skoda yeti มา เมื่อ 22ธันวาคม 2555 ยังเปลี่ยนป้ายขาวไม่ได้เลยครับ
รวมตัวคนยังไม่ได้ป้ายทะเบียน EmptyMon 12 Oct 2015, 1:39 am by tunnnnnn

» แร็คพวงมาลัย + ปั้มโซล่า skoda fabia 6y 1.9 sdi
รวมตัวคนยังไม่ได้ป้ายทะเบียน EmptyFri 02 Oct 2015, 4:26 pm by Thenu

» 2003 SKODA Fabia 1.9TDI ดีเซล เทอร์โบ1900ccเกียร์ธรรมดาเครื่องดีสีสวยช่วงล่างแน่นพร้อมใช้ทุกอย่างราคาสุดคุ้ม145000
รวมตัวคนยังไม่ได้ป้ายทะเบียน EmptyTue 29 Sep 2015, 9:06 am by tanuspon

» ถ้า ติดฟิลม์บานหน้า 60 ขับกลางคืนจะมองเห็นชัดไหม
รวมตัวคนยังไม่ได้ป้ายทะเบียน EmptySun 30 Aug 2015, 8:53 pm by chaiyo518

Affiliates
free forum

You are not connected. Please login or register

รวมตัวคนยังไม่ได้ป้ายทะเบียน

4 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

vanus

สโกด้ารุ่นใหญ่

ใครยังไม่ได้ป้ายรบกวนลงชื่อหน่อยครับ หรือหลังไมค์ก็ได้ครับ

mamamimi

สโกด้าน้องใหม่
สโกด้าน้องใหม่

ยังไม่ได้เหมือนกันค่ะ supurb combi สีดำ ซื้อมาตั้งแต่มิถุนายน ปีที่แล้ว อีกสามเดือนจะครบปีแล้วค่ะ

jakrit

jakrit

ปีกว่าแล้ว.. ยังไม่เห็นแสงแห่งความหวังครับ...

tunnnnnn

Skoda Yeti สีขาว 9 เดือนแล้ว ยังไม่ได้ ป้ายขาว เหมือนกันครับ
ถ้ามี ฟ้องหมู่ จะไปร่วมด้วยครับ

tunnnnnn@gmail.com ครับ

vanus

ของผมซื้อมิ.ย55 จนตอนนี้ใกล้สองปีเต็มแล้วครับ ตอนนี้ที่ขนส่งเค้าก็ช่วยตามเรื่องให้ แต่ยังไม่ได้เรื่องอะไรเลยครับ โทรไปตามทุกฝ่ายก็โยนกันไปโยนกันมา จนโมโหไม่รู้จะโมโหยังไงแล้วครับ ผมว่าจะไปแจ้งสรยุทธอยู่

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]